આજ નો દિવસ : વિક્રમ સંવત   ૨૦૭૩  ( નેમિસૂરિ સંવત  ૬૮ )  ચૈત્ર સુદ ત્રીજ ગુરુવાર   Dt: 30-03-2017



જે નિરાશાને કદી જોતા નથી, આશા હૈયાની ખોતા નથી, પ્રયત્નો પર જીવી જાણે સદા, તે ભાગ્ય પર કદી રોતા નથી…

                             Contact Numbers of Jain Tirth

AAGLOD TIRTH 02763283615 02763283734

AKOLA TIRTH 07242433059

AGASHI TIRTH 02502587183

AGRA TIRTH 0562254559

AJIMGUNJ TIRTH 03483253312

ALAUKIK PARSHVANATH TIRTH 07342610205 2610246

ALIPOR TIRTH 02634232973

ALIRAJPUR TIRTH 07394233261

AMIZARA TIRTH 07292261444 232401

AMRAVATI TIRTH 08632214834

ANASTU 02666232225 234049

ANTRIXJI TIRTH 07254234005

AYODHYA TIRTH 05278232113

AYODHYAPURAM TIRTH 02841281388

AYODHYAPURAM TIRTH (BARWALA) 02841222433 222074

AZAHARA TIRTH 02875222233

BADNAVAR TIRTH 072952338

BAGVADA TIRTH 02602342313

BALSANA TIRTH 02568278214 238091

BANGLORE TIRTH 0802873678

BAVLA (SAVSTHI TIRTH) 02714232612 098240 96353

BHADRAVATI TIRTH 071752660

BHADRESHWAR 02838282361 282382

BHADRESHWAR TIRTH 02838282361 2822362

BHALWADA TIRTH 024272363

BHARUCH TIRTH 02642262586 221750

BHAVNAGAR TIRTH 027824273

BHELUPUR TIRTH 0542275407

BHILDIYAJI TIRTH 028362325

BHOPAVAR TIRTH 07296266861 07296266830

BHOROL TIRTH 02737214321

BHOROL TIRTH 02737224321

BHOYNI TIRTH 02715250204

BHUJ 02831289223 02831289224

BIMBDOD TIRTH 07412236277 07412222400

BODELI TIRTH 02665222067

BORIJ TIRTH 0793226380 0793243180

BOTER JINALAYA (KUTCHH) 02834275450 028342275452

BOTER JINALAYA TIRTH 02834244159 275454 220426

CHAMPAPURI TIRTH 06412500205

CHANSMA TIRTH 02734223296

CHARBHUJA (RAJSAMAND) 02954248101 02954248192

CHARUP TIRTH 02866277562

CHDOTAR (DEESA) 027422805

CHENNAI TIRTH 0442582628

CHORVAD TIRTH 02734267320

DABHOI TIRTH 02663258150

DATHA (MAHUVA) 028442235

DATHA TIRTH 02842283324

DEDHIYA (KUTCHH) 028342935

DELHI TIRTH 01123270489

DELVADA TIRTH 02885222233

DEVANHALLI TIRTH 081192873663

DEVAS TIRTH 07272252677

DHAKDI TIRTH 02775295290 09601466918

DHANAP TIRTH 0793272009

DHAR TIRTH 07292232245 07292232563

DHARMCHAKRA PRABHAV TIRTH 02532336041 2336176

DHULIYA TIRTH 02562238091 02562230280

DIV TIRTH 02875222233

DUMRA (GUNPARSHV TIRTH) KUTCHH 02834286684

GAJABHISHEK TIRTH 02631237350

GAMBHU TIRTH 02734282325

GANDHAR TIRTH 02641232345

GHETI (PALITANA) TIRTH 02848252316

GHOGHA TIRTH 02782882335

GIRNARJI TIRTH 02852650179

GUDIWADA TIRTH 086742442

GUMMILERU TIRTH 0885234037

GUNIYAJI TIRTH 06324224045

HALARDHAM TIRTH 028332540

HARIDWAR 01332425263 01332423773

HASTGIRI (PALITANA) 02848284101/2/3/4

HASTGIRI TIRTH 02848284101

HASTINAPUR TIRTH 012332801

HOSHIYARPUR TIRTH 01882223325

HRIMKAR TIRTH (GUNTUR) 08632293213

IDER TIRTH 02778250080 02778250442

INGALPATH TIRTH 074142642

JAKHAU (KUTCHH) 028312872

JAKHAU (KUTCHH) 028312871

JALANDHAR TIRTH 018124056

JAMNAGAR TIRTH 02882677383

JIYAJIGUNJ TIRTH 03483255715

KADAMBGIRI TIRTH 02848282101

KAKTUR TIRTH 0861238341

KALIKUND TIRTH 02714225739 02714225218

KALIKUND TIRTH (KALIKAT) 0495704293

KAMBOI TIRTH 02734281315

KAMPILAJI TIRTH (FARUKHABAD) 05690271289

KANGDA TIRTH 01892265187

KARAD TIRTH 02164223348

KARMADI TIRTH 07412283379

KATARIYA (KUTCHH) 09879713967

KATARIYA TIRTH 02837273341

KATHGOLA TIRTH 03483255715

KATRAJ TIRTH 021224370944

KAVI TIRTH 02644230229

KHAMBHAT TIRTH 02698223696

KIRTI DHAM (SONGADH) 02846244071

KIRTI STAMBH (NAYA NAKODA) RAJSTHAN 02934284027 09928209761

KOHBA TIRT 0793276204

KOKAN SHETRUNJAY TIRTH 02225472389 25475811

KOLKATTA 03325554187

KOSBAD TIRTH 02528241004

KOTHARA (KUTCHH) 02831282318

KOTHARA (KUTCHH) 02831282235

KOTHARA TIRTH 02831282235

KULPAKJI TIRTH 086852281696

KUMBHARIYAJI TIRTH 02749262178

KUMBHOJGIRI TIRTH 02302584456

KUNDALPUR (NALNDA) 06112281846

KUNDALPUR TIRTH 0612281624

KURKUTESHVAR TIRTH 07421231241 231343

LAXMANI TIRTH 073842338874 233545

LAYJA (KUTCHH) 02834230506 223102

LUNAVA (RAJSTHAN) 02938252228 252807

MAHUDI TIRTH 02763284626 284627

MAHUVA TIRTH 02844222571

MALPURA (DADA WADI) 01437226243

MANAS MANDIRAM TIRTH 02527272398 270371

MANDAVI (72 JINALAYA) KUTCHH 02834275451

MANDVI TIRTH 02834220880 220046

MATAR TIRTH 02694285530

MAXI TIRTH 07363232037

MEHSANA TIRTH 02762251674 251087

MERU VIHAR DHAM (KHADOL) 02731293241 093280N83600

MERUDHAM TIRTH 0793276077

METRANA TIRTH 02767281242

MODHERA TIRTH 02734284390

MOHANKHEDA TIRTH 07296232225 234369

MOTA POSHINA TIRTH 02775283471 283330

MOTI KHAKHAR 02838240030 240023

MOTI KHAKHAR (KUTCHH) 002838275491

MUCHHALA MAHAVIR TIRTH (GHANERAV) 02934284056

MUJPUR TIRTH 02733281343 281344

MYSORE TIRTH 08212431242

NADOL TIRTH (RAJSTHAN) 02934240044

NALIYA (KUTCHH) 028312223 27 222337

NALIYA (KUTCHH) 02831287224

NALIYA TIRTH 02831222327

NANA POSHINA TIRTH 02778266367

NANDASAN TIRTH 027642732 65 267205

NANDIGRAM TIRTH 02602782089

NARLAI TIRTH (RAJSTHAN) 02934260424 260740

NAVGRAH AARADHNA TIRTH 02672244563 265035

NAVGRAH JINALAY (GODHRA) 02672244563 265035

NAVSARI TIRTH 02637258882

NDAVGADH TIRTH 07292263229

NEW DELHI TIRTH 01127202225 2701621

OMKAR TIRTH 02652242792

OMKAR TIRTH (BARODA) 02652242792 6535192

PALANPUR TIRTH 02742253731

PANSAR TIRTH 02764288240 288402

PARASALI TIRTH 07425232855

PARJAU (KUTCHH) 028312732 34

PAROLI TIRTH 02676234539 234510

PARSHVA PADMALAYA TIRTH 02114224177

PARSHVA PRAGNALAYA TIRTH 02114224177 228044

PATAN TIRTH 02766222278

PATLIPUTRA TIRTH 0612645777

PAVAGADH TIRTH 02676245606

PAVAPURI TIRTH 06112274736

PEDMIRAM TIRTH 08816223632

PIYUSHPANI TIRTH 025128457 415 28454811

PRABHAS PATAN TIRTH 02876231638

PUDAL TIRTH 0446418577 6418292

PURIMTAL TIRTH 05322400263

RAJGADH TIRTH 07296233145

RAJGRUHI TIRTH 06112255220

RAMANIYA (RAJSTHAN) 02934204901 92147 13653

RANAKPUR 02934285019

RANI (ASTAPAD TIRTH) 02934222715

RANTEJ TIRTH 02734267320

RAPAR (KUTCHH) 02831282235 282120

RUJUVALIKA TIRTH 06736224351

SAGODIYA TIRTH 07412239007

SAMETSHIKHARJI TIRTH 06532232226 232260

SANYARA (KUTCHH) 028312842 23 284255/56

SARHIND TIRTH 01763232246

SAVSTHI TIRTH 02714232612 232081

SEMLIYA TIRTH 07412281210

SHANKHALPUR TIRTH 02734286408

SHANKHESHWAR TIRTH 02733273514 273324

SHANKHESHWARDHAM TIRTH (KAMAN) 02502210277 2210447

SHAURIPURI TIRTH 05614234717

SHERISA TIRTH 02764250126

SHETRUNJAY DAM (PALITANA) 02848252215

SHETRUNJYA DAM TIRTH 02848252215

SHIYANI TIRTH 02753251550

SHRAVSTHI TIRTH 05252265215

SIDHHACHAL TIRTH (BANGLORE) 08119282886

SUMERU NAVKAR TIRTH 02666231010

SUTHARI SANDHAN (KUTCHH) 02831283243

SUTHARI TIRTH 02831284223

SUTHRI (KUTCHH) 028312284223

SUYASH SHANTIDHAM TIRTH 02528222616

TAGDI TIRTH 02713232766

TALAJA 02842283324

TALAJA TIRTH 02842222030

TALANPUR TIRTH 07297233306

TALASARI TIRTH 02521220383

TALEGAON 0211429603 9226321526

TAPOVAN SANSKAR DHAM 02637258959 258924

TARANGAJI TIRTH 02761253411

TERA (KUTCHH) 02831289223 289433

TERA (KUTCHH) 02831222237

TERA TIRTH 02831289223 289224

THARAD TIRTH 02737222036

TINTODA (GUJRAT) 023285558 85549 85677

TITHAL TIRTH 02632248074

UJJAIN TIRTH 0734555553

UNA TIRTH 0285222233

UNHEL TIRTH 07366220258 220237

UPERIYAJI TIRTH 02757226826

UVVASGHARAM TIRTH 07882710102

VADALI TIRTH 02778220319 220419

VADNAGAR TIRTH 02734281315

VAHI TIRTH 07424241430

VALAM TIRTH 02765285043

VALLABHIPUR 02841222433 222074

VALLBHIPUR TIRTH 028412224 33 222074

VALVOD TIRTH 02696288158

VANACHHARA TIRTH 02662242511

VANKI TIRTH 02838278240

VANKU (KUTCHH) 02831273258 273273

VANTHALI TIRTH 02872222264

VARAPADHAR (KUTCHH) 02831273216

VARKANA TIRTH 02934222257 9950393752

VARMANA TIRTH 02652830951

VATAMAN DHARM DHAM TIRTH 02714272308 09825024531

VERAVAL TIRTH 0287221381

VIJAPUR TIRTH 02763220209

XTRIYAKUND TIRTH 06345222361

ZAGHDIA TIRTH 026452208.      

 

🐪राजस्थानतीर्थएवंसम्पर्कसूत्र🐪

 

आबूदेलवाडामंदिरमाउंटआबू:-  02974-238424,237324

अंचलगढ़तीर्थ:-  02974-224122 

पावापुरीतीर्थ:-02972-286866,286814 

श्रीजिरावालापार्श्वनाथतीर्थ:-  02975-224438 

मन्डारतीर्थ  :-02975-236131 

भेरूतारकधाम:-  2975-244165,244183 

निबंजतीर्थ:-  02975-227721

वर्धमानतीर्थ:- 02975-264032,9460809878 

वीरवाडातीर्थ:-  02971-237138 

बामनवाडतीर्थ:-  02971-2372370 

नडीयाजीतीर्थ:-  02971-233416 

लोटनातीर्थ:-  02971-220115 

पिंडतीर्थ:-  02971-220028 

अजरीतीर्थ:- 02971-220028 

मीरपुरतीर्थ:- 02972-286737 

दियनातीर्थ:- 02971-242574 

झाडोलीतीर्थ:- 02971-220170 

सिरोहीतीर्थ:- 02972-230631

लुनावातीर्थ:- 02938-252228

रातामहावीरतीर्थ:-  02933-240139 

राणकपुरतीर्थ:-  02934-285019,285021 

सादडीतीर्थ:-  02934-285017 

नाडलाईतीर्थ:- 02934-282424 

मुछालामहावीरजीतीर्थ:-   02934-2824056 

धनदेरातीर्थ  :-  02934-284022 

वरकानातीर्थ  :- 02934-222257 

करेडातीर्थ:- 01476-284233 

कांकरोलीतीर्थ:- 02952-220249,220846 

नागोरतीर्थ  :- 01582-241318,242281 

मेड़तातीर्थ  :-01591-252426,276226  

केसरियाजीतीर्थ:- 02907-230023,230025 

नागेश्वरतीर्थ  :- 07410-240711,240715  

फलनास्वर्णमंदिर:- 02938-233109  

गुरुपुष्करधामगोगुन्दा:-  9166521138,9426113248,9429092995  

अजमेरतीर्थ:- 0145-2423530,2620357  

बालीतीर्थ:- 02938-222029 

देसुरीतीर्थ:- 02934-254140  

मांडोलीतीर्थ:- 02969-233050,233758

नाडोलतीर्थ:-  02934-240044 

सांडेरावतीर्थ  :- 02938-244156

जालोरतीर्थ:-  02973-233886,232386 

मंडवालातीर्थ:-  02973-256107,256284 

आहोरतीर्थ  :- 02978-220409,222411 

सांचोरतीर्थ:- 02979-222028 

72 जिनालयभीनमालतीर्थ:-02969-291172 

नाकोडाजीतीर्थ:- 02988-240762,240005 

जैसलमेरतीर्थ:- 02992-252404 

बाडमेरतीर्थ:-  02982-221872,220413 

ब्रमासरतीर्थ:-  02992-252404 

अमरसागरतीर्थ  :-02992-252405 

लोद्र्वातीर्थ:-  02992-250165 

पोखरणतीर्थ:-  02992-252404 

जोधपुरतीर्थ:- 02931-2730086,2430386 

ओसियजीतीर्थ:- 02992-274232 

गंगाडीतीर्थ:-  02926-228104 

कापरडातीर्थ:-  02930-263909 

फलोदीतीर्थ:- 02925-223334 

उम्मेदपुरतीर्थ:- 02978-230230 

नाडातीर्थ:- 02993-245499 

डूंगरपुरतीर्थ:- 02964-233186,233259 

उदयपुरतीर्थ:-  0294-2420462 

अयाडतीर्थउदयपुर:- 0294-2421637 

देलवाडामंदिरउदयपुर:-0294-2289340,2420462 

पालीनवलखामंदिर:- 02932-221929,221947 

चित्तोडगढतीर्थ:- 01472-241971,242162 

नागदहतीर्थ:- 0294-2772281